TẤM PIN MẶT TRỜI MONO CANADIAN 560W (CS6W-560MS)
Tấm pin Canadian 560W | HiKu6 560MS
– Thương hiệu: Canadian
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Bảo hành: 12 năm về sản phẩm, 25 năm về hiệu suất.
* Thông số kỹ thuật của tấm pin năng lượng mặt trời Canadian Solar CS6W-560MS
Inverter hybrid LUXPOWER 8KW (LXP-8K)
Inverter hybrid LUXPOWER 6KW (LXP-6K MG)
Hệ Thống Điện Backup 300W 12V
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 40W
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 10W
Bộ Inverter Hòa Lưới 3Fa 20Kw - ( 20000TL-G2 )
Bộ quản lý BMS Growatt HVC 60050-A1
Tấm Pin Năng Lượng Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 20W
Pin lưu trữ Lithium GIGABOX 6E - 6KW (48V-120A)
Pin lithium Deye 51.2V - 100Ah